DZD-220JB Bán chạy Sốt Que mật ong Dầu Sốt ketchup Chất lỏng đặc Tự động Túi Máy đóng gói
  • Tổng quan
  • Yêu cầu thông tin
  • Các sản phẩm liên quan
- Diện tích Nhà máy -
Hơn 30,000 m 2khu vực.
- Số lượng trong kho -
Hơn 5,000 bộ .
- Sức mạnh Đội ngũ -
Hơn 100 nhân viên .
- Sản lượng Hàng tháng -
Hơn 2,000 bộ .
- Thời gian Thành lập -
Hơn 15 năm .
- Doanh số hàng tháng -
Mã sản phẩm
DZD-220JB (niêm phong sau)
Ứng dụng
Chất lỏng/Keo
Năng lực sản xuất
10-30 túi/phút
Trọng lượng đóng gói (nước)
10-200g/10-500g/10-1000g
Chiều dài đóng gói
1-15cm/1-19cm/1-26cm
Chiều rộng đóng gói
2,25-10cm (Phim 6-22cm)
6-15cm (Phim 14-32cm)
9-20cm (Phim 20-42cm)
Điện áp
220V 50Hz 450W
Trọng lượng máy
80kg
Ứng dụng sản phẩm
Mô tả sản phẩm
        Sơ đồ
       1.bồn chứa thức ăn
2. xi lanh khí nén
3. nút dừng khẩn cấp
4. BÀN ĐIỀU KHIỂN
5. công tắc chính
6. khóa hàn
7. đồng hồ đo áp suất
8. phim bao bì
9. công tắc rửa
10. bộ phận trước
11. niêm phong nhiệt dọc
12. niêm phong nhiệt ngang
13. đầu ra
Hopper cấp liệu:
Bộ điều chỉnh đóng gói phụ:
Xi lanh khí:
Mẫu trước:
Kích thước của mẫu trước có thể được tùy chỉnh. Nó quyết định chiều rộng của sản phẩm cuối cùng.
Đóng kín nhiệt dọc:
Đóng kín cạnh bên của túi tự động. Nhiệt độ có thể điều chỉnh theo các loại vật liệu khác nhau.
Đóng kín nhiệt ngang
Đầu ra:
Bảng Điều khiển:
Tham số sản phẩm
Mã sản phẩm
DZD-220JB (3 cạnh niêm phong)
DZD-220JB (niêm phong sau)
Ứng dụng
Chất lỏng/Keo
Năng lực sản xuất
10-30 túi/phút
Trọng lượng đóng gói (nước)
10-200g
10-200g/10-500g/10-1000g
Chiều dài đóng gói
1-15cm
1-15cm/1-19cm/1-26cm
Chiều rộng đóng gói
3-10cm (Phim 6-20cm)
2,25-10cm (Phim 6-22cm)
6-15cm (Phim 14-32cm)
9-20cm (Phim 20-42cm)
Điện áp
220V 50Hz 450W
220V 50Hz 450W
Kích thước máy
540*1080*1640mm
540*1080*1640mm